Máy & Thiết Bị Mỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Máy & Thiết Bị Mỏ

Là nơi trao đổi kinh nghiệm, kiến thức, và chém gió của anh em máy& thiết bị mỏ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
TheRock
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
TheRock

Số lần được cảm ơn : 2

Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Empty
Bài gửiTiêu đề: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitimeMay 12th 2011, 15:34

Sau một thời gian im hơi lặng tiếng để ẩn cư và thu nhập những môn học chém gió,hôm nay tôi thay mặt những người yêu thích môn học củ chuối và củ khoai lên tiếng phản hồi về thời gian im hơi lặng tiếng của anh em Máy & TB Mỏ

Thời gian này anh em đang chuẩn bị cho kì thi cuối cùng của năm học này,như những nhận định của giới chuyên môn về kì thi này thì việc lên tiếng cảm ơn đồng chí Trọng Dũng đã có lời chúc anh em trong lớp đạt kêt quả cao là rất đáng hoan ngênh,song song với việc đó tôi cũng mong ban cán sự lớp bao gồm đồng chí Lê Minh ( Minh béo) đồng chí Bùi Định (Định dâm dê) và đồng chí Bá Đồng (Đồng chim to) và môt nhân vật nữa là đồng chí Đăng Danh Thọ (chuyên mô kich) nên có những kế sách hợp lí trong thời gian tới để đưa tình hình lớp trở lại thời của những tay chém gió và học hành kinh khủng.

Trong lúc này hơn bao giờ hết anh em Máy & TB Mỏ rất cần sự lên tiếng của anh Amind pro Mr Tráng,sau thời gian nằm vùng tại Đức tôi đã thâm nhập vào danh sach đen của Trang pro và được biết những kế hoach khá và rất ư là hoành tráng của hắn cho những sự kiện sắp tới của lớp,là người sáng lập ra trang web này của lớp tôi hi vọng anh sẽ là người viết nhiều nhất,mong anh sẽ đưa vào web đen của lớp những bài học đã được Hitle thứ 2 truyền đạt lại cho anh về để cho phong trào chém gió của lớp vững mạnh hơn,xứng đáng với khẩu hiệu

Trai Máy Mỏ Vùi Mình Trong Khoang Máy,Lấy Dầu Thô Làm Nước Rửa Tình Yêu

Tiếp theo là kế hoạch chuẩn bị cho mùa giải mới với những cầu thủ bóng đá chuyên nghiệp cũng như nghiệp dư mong các đồng chí chuẩn bị kế sách để đi hết thắng lợi này tới những thắng lợi khác và những màn du đấu với các đối thủ xứng tầm đẳng cấp.yêu,yêu cầu chúng ta tổ chức ngay giải đấu cấp câu lạc bộ là các đội đẫ được chia bảng.

Tinh thần học tập của anh em lớp bây giờ là rất cao mong các Giáo sư trong lớp hết sức nhiệt tình học hơn nữa để anh em Máy Mỏ có kết quả cao,

Thứ nữa là việc quan hệ với các thầy giáo cũng rất cần những tay chem gió siêu hạng để đánh thắng ngay từ trận đầu ra quân,anh em kì này tính toan thế nào chứ Giá Cả mỗi ngày một tăng không biết các thầy có tăng lên không?

Anh em thống nhất hiệp đồng tác chiến để việc làm thật nhẹ nhang mà tình cảm nhé

Để Lần Trở Lại Này Thêm Sôi Nổi Anh Em Hãy Cùng Nhau Chém Mạnh Tay Hơn Nữa Chém Bao Giờ Mỏi Thì Thôi

THE ROCK HP

MÁY & TB MỎ - THÔNG ĐIỆP GỬI TỚI NHAU! [b]
pvtrang
Admin
Admin
pvtrang

Số lần được cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitimeMay 12th 2011, 20:38

nghe anh Lợi gọi Tráng pro thấy ngại ghê mặc dù rất sướng. Thú thực với các bác, em chỉ biết lập cái web đen này cho anh em vui chơi,, còn web đen có lớn mạnh hay không là ở tất cả các bác "web đen máy mỏ có trở nên tươi đẹp được hay không, tập thể máy mỏ có bước tới đài vinh quang để sánh vai với các cường lớp năm châu dc hay không, chính là nhờ một phần lớn ở công học tập và chém gió các cháu ( tức là các bạn, tớ nói cho vần thui, thông cảm ^^)
https://maymo53humg.forumvi.com
TheRock
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
TheRock

Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitimeMay 12th 2011, 21:55

Bố thằng Amind này,chém gió cũng vãi đái đấy,nhưng anh cũng chúc chú chuẩn bị mà vượt qua những sóng gió này để tiếp tục đón nhận những bão bùng sắp xảy đến,vì đợt chém gió này anh ước tính vào khoảng 9,8 độ rick te ngang với trận động đất và sóng thần tại Nhật Bản năm vừa roài đấy,mà anh chẳng thấy bọn nào lên web của lớp cả,mày nhắn nhủ anh em thế nào đi chứ?
pvtrang
Admin
Admin
pvtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitimeMay 13th 2011, 12:00

ơ, nhắn nhủ thế nào. có gặp dc đứa nào đâu mà nhắn. à mà ai có ý tưởng j không góp ý đê. người ta bảo 1 cây làm chẳng nên non mà, ba cây chụm lại thấy thừa một cây,hehe....
pvtrang
Admin
Admin
pvtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitimeMay 13th 2011, 12:01

mà các chú học hành vừa vừa thôi, dành thời gian mà chém gió. các cụ bảo rồi " biển học vô biên, quay đầu là bờ"
Mr.Tuấn Thép
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
Mr.Tuấn Thép

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitimeJune 10th 2011, 21:22

sao chỉ thấy 2 đực nói chuyện với nhau thế?gay hả.hehe
https://www.facebook.com/editprofile.php?sk=sports#!/profile.php?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ    Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ Icon_minitime

Tìm Sự Sôi Nổi Của Anh Em Máy & TB Mỏ
Trang 1 trong tổng số 1 trang